มิถุนายน 24, 2024, 07:55:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีมั่งจัง  (อ่าน 4884 ครั้ง)
caramel
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 12:08:58 AM »

คือผมแค่อยากเสนออ่ะครับ ถ้าซ้ำขออภัยด้วย อยากให้มีโหลดหนังเรตR มั่งอ่ะครับ เผื่อว่าท่านใดเบื่อๆAV รวมทุกชาติเลยครับ แต่ต้องเรตRนะ ส่วนตัวผมชอบเรตRฮ่องกงนะ เก่าๆก็ตามหาเกบอยู่

Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 01:02:23 AM »

อยากได้แหล่งไหมล่ะตอนนี้ก็โหลดมาดูหลายเรื่องแล้วเหมือนกัน
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 11:28:33 AM »

คือผมแค่อยากเสนออ่ะครับ ถ้าซ้ำขออภัยด้วย อยากให้มีโหลดหนังเรตR มั่งอ่ะครับ เผื่อว่าท่านใดเบื่อๆAV รวมทุกชาติเลยครับ แต่ต้องเรตRนะ ส่วนตัวผมชอบเรตRฮ่องกงนะ เก่าๆก็ตามหาเกบอยู่

จริงๆหนังเอวีก้จัดอยุ่ในประเภทเรทอารืนะจ๊ะ คือไม่ให้เห็นอวัยวะเพศ เพื่อลดเกรดจากเอีกลงมาเพื่อให้ขายได้ตามปรกติไม่ผิดกำหมาย แต่หนังอารืในความหมายของน้องคือ หนังที่เป็นเรื่องเป็นราวเลยใช่ไหมจ๊ะ เวปเราเน้นแต่เอวีอย่างเดียว จึงไม่ค่อยมีใครดพสแนวอื่นสักเท่าไหร่ ถ้าชอบแนวที่เป็นเรื่องราว แนะนํา่ค่าย มาดอนน่า แนวสาวใหญ่ หรือ ฮิบิโน่ หรือข่มขืนค่ายแอทแทคเกอรืนะจ๊ะ เนื้อเรื่องได้อารมเลยทีเดียว 
aloneinthedark
AV Distributor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

...love you...

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 12:26:21 PM »

จริงๆหนังเอวีก้จัดอยุ่ในประเภทเรทอารืนะจ๊ะ คือไม่ให้เห็นอวัยวะเพศ เพื่อลดเกรดจากเอีกลงมาเพื่อให้ขายได้ตามปรกติไม่ผิดกำหมาย แต่หนังอารืในความหมายของน้องคือ หนังที่เป็นเรื่องเป็นราวเลยใช่ไหมจ๊ะ เวปเราเน้นแต่เอวีอย่างเดียว จึงไม่ค่อยมีใครดพสแนวอื่นสักเท่าไหร่ ถ้าชอบแนวที่เป็นเรื่องราว แนะนํา่ค่าย มาดอนน่า แนวสาวใหญ่ หรือ ฮิบิโน่ หรือข่มขืนค่ายแอทแทคเกอรืนะจ๊ะ เนื้อเรื่องได้อารมเลยทีเดียว 

มีค่ายไหนที่ท่านรองฯ ยังไม่ดูบ้างไหมเนี่ย 

sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 02:20:12 PM »

โอ้ว ความรู้ใหม่เลยครับ  Smiley
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 03:02:43 PM »

มีค่ายไหนที่ท่านรองฯ ยังไม่ดูบ้างไหมเนี่ย 

ค่ายอาเอสกับแกร่มมี่จ้า เฮ้ยไม่ใช่แล้ว  พี่จะแบ่งเอวีที่เก็บเป็น 3 พวกใหญ่ๆคือ

1.แบบเป้นเรื่องเป้นราว ถ้าแนวสาวใหญ่ก็ค่าย มาดอนน่านี่ เนื้อเรื่องจะสะเทือนใจดีมากๆ ชอบอยุ่เรื่องที่นางเอกกับพระเอกไปยืนกางแขนที่หัวเรือนะจ๊ะ อ้าวนอกเรื่องแล้ว

2.แบบที่เป็นตอนๆ แบบนี่พี่จะตัดต่อเอาแต่ตอนสัาคัญๆเก็บไว้เพื่อประหยัดพื้นที่ในการจัดเก็บจ้า

3.แบบไม่เซ็น อันนี้น้อยไม่ใช่แนวหลักไว้ดูเปลี่ยนบรรยากาศจากแนวหลัก 2 อันบนจ้า 
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 03:36:20 PM »

ผมให้เว็บ จขกท เลยดีกว่าอันนี้ตรงแนวคุรเลย มีทั้งฮ่องกง เกาหลี ญี่ปุ่น ไต้หวัน  เยอะครับแถมมีซับเกือบทุกเรื่องแต่ซับอังกฤษนะ ฝึกอ่านไปในตัว
http://guest123g123.blogspot.com/
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 07:06:56 PM »

ผมให้เว็บ จขกท เลยดีกว่าอันนี้ตรงแนวคุรเลย มีทั้งฮ่องกง เกาหลี ญี่ปุ่น ไต้หวัน  เยอะครับแถมมีซับเกือบทุกเรื่องแต่ซับอังกฤษนะ ฝึกอ่านไปในตัว
http://guest123g123.blogspot.com/
ขอบคุนคับ
caramel
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 02, 2010, 01:57:48 PM »

โอ้วววว

ขอบคุณทุกท่านมากมายครับ เจอกันวันที่4 อิอิ

Newborn™AVC
Hentai Seeker & Collectors Professional Rank & Uehara Kasumi Fanclub Leader &
AV Highness Honour

มาช่วยกันรักษาสังคมAVให้ยอดเยี่ยมตลอดไปกันเถอะ

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 02, 2010, 02:22:46 PM »

เห็นด้วยครับ

ผมก็ชอบนะ  หนังสมัยก่อนของฮ่องกง

หน้า: [1] 2 พิมพ์