มิถุนายน 22, 2024, 03:24:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้จริงๆครับ  (อ่าน 2644 ครั้ง)
Chalermdech
สัตว์เซลล์เดียว
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 04:11:02 PM »

ผมเป็นเเฟน AV คนหนึ่งครับ มีหนังก็เยอะ ชอบ Sora Aoi ตั้งเเต่ยังไม่ดัง Mao Misaka ตั้งเเต่ตอนยังไม่ไปเสริมอึ๋ม ครับ
ปกติซื้อหนังเอาตามเว็ป  หรือไม่ก็ขอเอาจากพี่ (ผมเชื่อว่าพี่คนนี้เป็นคนหนึ่งที่อยู่ในยุทธจักร AV มานาน เเต่ไม่ขอบอกนาม เคยทำงานกราฟฟิคบริษัทหนังAV เเถม เป็นคนไทยเราเองครับ เคย BAKUKA ใส่หน้าประกอบหนังเรื่องหนึ่งมาเเล้ว) เเต่ที่พูดมาทั้งหมดนี้ไม่ใช้อะไรครับ
  ผมอยากถามผู้รู้ว่าวิธีการโหลดหนังจากเว็ปนี้ทำอยากไรครับ  พอดีไม่ได้เก่งคอม(เข้าขั้นโง่)เเม้เเต่เฟสบุ๊คยังสมัครไม่เป็นเลย เเต่เร็วนี้คงมี 
เคยรองดาวโหลดเเต่มันมีเเต่เสียงครับ
พร้อมอยากได้วิธีอัพโหลดหนังให้กับเพื่อนสมาชิกด้วยครับ Cool
astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 11:13:20 PM »

ความตั้งใจ ดีมาก น่านับถือ

ให้ ท่านอื่น อธิบาย ล่ะกัน 
astrife

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 12:02:02 AM »

มาแระคับ อิอิ

เอาแบบพื้น ๆ คับ
ถ้า เป็น ไดเรคลิงค์ จะเป็นการโหลดไฟล์หนังมาทีละพาร์ท คับ เช่น มี 10 พาร์ท แล้ว ค่อยเอามารวมกัน โดยใช้โปรแกรม รวม อีกที คับ

เช่น เข้า เว็บ นี้ ดู คับ
http://javi-mediafire.blogspot.com/?zx=b031d30835aa8377 มี
ไฟล์ เป็น พาร์ท ๆ และ โปรแกรม รวม ด้วย คับ(ผมใช้โปรแกรม รวม hj split คับ)
astrife

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 12:39:55 AM »

เพิ่มเติม คับ

วิธี download link โดย โปรแกรม

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=4638.0

วิธีรวมไฟล์ ด้วย hj split

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=125.0

เอามาจากในเว็บ นี้แหละคับ
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 01:49:21 AM »

..เคยรองดาวโหลดเเต่มันมีเเต่เสียงครับ..

หาโปรแกรม gomplayer หรือ k-lite codec pack มาติดตั้ง
เพราะพวกนี้จะมีตัวถอดรหัสสัญญาณภาพรวมอยู่ด้วย
อีกอันก็ kmplayer ครับ
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 09:21:45 AM »

ลอง ดู ครับ ตอน แรก ผม ก็ ไม่ เป็น ครับ
หา โหลด แต่ 3gp มา ดู
ไม่ มี ใคร สอน นะ
ลอง โหลด ได เรค ลิ๊ง ดู
ถ้า หัด โหลด ใหม่ ๆ ผม แนะ นำ นะ ครับ
mediafire ก่อน เพราะ โหลด ง่าย เร็ว
( อัน ที่ จริง ผม ก็ โหลด เป็น แต่ mediafire อ่ะ นะ )
โหลด ให้ ครบ ทุก ลิงค์ เสด แล้ว
มา รวม ไฟล์ โดย ใช้ โปร แกรม ที่ พี่ astrife กล่าว มา ข้าง ต้น
โดย การ กด คลิก ขวา ที่ ไฟล์ แรก เลย
คือ ไฟล์ 001 ก่อน เลย ครับ
เลือก Extracfile แค่ นี้ ก็ เรียบ ร้อย ครับ
ไม่ ยาก แน่ นอน ครับ
ขนาด ผม งม โข่ง เดา สุ่ม
ยัง ทำ ได้ เลย
ส่้วน การ อัพ โหลด หนัง
ผม ก็ ยัง ไม่ เป็น ครับ
มี แต่ เอา หนัง คน อื่น มา โพส ให้ เคร ดิต
มัก ง่าย โน๊ะ แหะ ๆ
ยัง ไง ก็ ยิน ดี ตอน รับ สู พวก เรา ชาว AVC ครับ
ไม่ มี ที่ ไหน อบ อุ่น สบาย ใจ เท่า ที่ นี่ แน่ นอน ครับ
AVC จง จา เริญญญญญ ญ

หน้า: [1] พิมพ์