มิถุนายน 22, 2024, 03:35:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Kaede Matsushima, what is she doing? I Miss Kaede Matsushima.  (อ่าน 10825 ครั้ง)
-[Xi]ah[Z]-
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 07:59:59 PM »

ปูเสื่อรอชมผลงานเธอต่อไปครับ
ilovecherry
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2010, 08:16:24 PM »

กำ เพิ่งเห็นกระทู้นี้ใจคอไม่ดีเลย

ขอใคร kaede พักผ่อนชั่วคราวทีเถอะ

ว่าแต่ rio ขวัญใจผมอีกคน ผลงานก็หายๆไปนะเนี่ย

ใจไม่ดีรอบ2
Size-M-Man
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 11:29:35 AM »

เมื่อก่อนก็ขวัญใจผมเหมือนกันนะครับ
แต่หลังจากเธอหายไป
ผมแทบจะบ้าตาย
แต่แล้ว เธอคนนึงก็มาฉุดผมขึ้นจากห้วงน้ำตา
ฉุดผมขึ้นมาจมอีกห้วงน้ำนึง (เดาเอา)
เธอคนนี้คือ Yuria Satomi
ขวัญใจคนใหม่ของผมครับ
ลองดู แล้วคุณจะหลงรักเธอ
ปล. คงไม่ขวางหูขวางตา สาวก Kaede นะครับ

โอ้ โฮ เจ๋งคับ แม่นางคนนี้ ขอบคุณมากครับที่แนะนำ
น้องคนนี้ น่าจะมาดามใจได้ไม่ยากเย็น อิอิ
Size-M-Man
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2010, 10:13:25 PM »

เมื่อก่อนก็ขวัญใจผมเหมือนกันนะครับ
แต่หลังจากเธอหายไป
ผมแทบจะบ้าตาย
แต่แล้ว เธอคนนึงก็มาฉุดผมขึ้นจากห้วงน้ำตา
ฉุดผมขึ้นมาจมอีกห้วงน้ำนึง (เดาเอา)
เธอคนนี้คือ Yuria Satomi
ขวัญใจคนใหม่ของผมครับ
ลองดู แล้วคุณจะหลงรักเธอ
ปล. คงไม่ขวางหูขวางตา สาวก Kaede นะครับ

โอ้ว ไม่ขวางเลยคับ
ขอบคุณมาก สำหรับคำแนะนำ
แม่นางคนนี้ แจ่มจิงๆคับ อิอิ

ปล. ยังคิดถึงเทอเหมือนเดิมนะ kaede -3-
lipocandy
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ทะเล..ผู้หญิง..เพลงเก่า

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2010, 01:10:51 PM »

ครั้งแรกสำหรับเอวี ก็คนนี้แหละครับ

เห็นด้วยครับ เธอหุ่นดีมากกก

เพราะชีวิต...ขาดหวานไม่ได้
maniacs
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 05:22:02 PM »

หนังเดือน 12 ออกมาแล้ว แต่ก็ไม่มีอีกตามเคย  Tongue Tongue Tongue

moteboon
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2010, 05:25:34 PM »

มีอยู่เรื่อง ที่เธอเล่นเป็นสโนไวท์
แล้วโดนคนไม่แคระทั้ง 7 เล่นเอา
ใครมีช่วยเอามาเผยแพร่ด้วย จะขอบคุณมาก
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์