กรกฎาคม 03, 2024, 08:23:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Kawakita Saika กับบทบาทครั้งใหม่  (อ่าน 24706 ครั้ง)
Triton
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2024, 08:53:37 AM »

Saika นี่ยังไม่มีแนวแบบ 2P 3P หรือ เล่นรวมกะดาราคนอื่นบ้างเลย ใช่มะครับ
4P ก็เคยมาแล้วครับ แต่จบด้วยน้ำตา
dan2514
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2024, 02:29:49 PM »

ผมนี้รอแนวพ่อตากับลูกสะใภ้ หรือ หนุ่มโรคจิตเอาในห้องสกปรก
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2024, 09:12:49 AM »

ดูตัวอย่างรหัส 228 แล้วโคตรชอบ
zerofront01
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2024, 09:29:28 AM »

ผมนี้รอแนวพ่อตากับลูกสะใภ้ หรือ หนุ่มโรคจิตเอาในห้องสกปรก

โครตยากเลยครับ ผมว่าอีกนาน
ขนาดแนวเนื้อเรื่องนี่ แทบจะ 3-4 เดือนถึงจะออกมาเรื่องนึงเลยมั้ง
แล้วยิ่งต้องมาลุ้นให้เป็น ntr อีก
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2024, 09:57:27 AM »

มีเรื่องสอบถามครับผม รูปนี้เธอลงเมื่อเดือนธันวาคมปีที่แล้ว ดังนั้นถ้าผมจะลงคอนเทนต์เดาผลงานเรื่องต่อไป (แบบที่เคยทำ) เดาวันนี้ก็เฉลยกันอีกทีครึ่งปี ทุกท่านยังจะอยากให้ทำต่อมั้ย เพราะมันไม่ค่อยมีเนื้อหาให้พูดถึงเท่าไหร่ แค่เดาเอาสนุกล้วนๆ แถมกว่าจะรู้ก็รอจนลืมไปแล้ว เพราะถ้าจะทำต่อ ผมก็คงต้องแก้หัวข้อให้แยกเป็นคนๆไปเลย เพราะจะให้ตั้งกระทู้ใหม่ทุกครั้ง ถ้าครึ่งปีผมเดาไว้ 10 เรื่อง พอถึงเวลางานจริงออกมา นั่งไล่ย้อนกันหูตาแตก!!

*** ถ้าเกิดเห็นผมลบรูปหรือข้อความใดๆในกระทู้ต่างๆ ไม่มีอะไรนะครับแค่อยากลบเฉยๆ เผื่ออนาคตได้ใช้ข้อมูลตรงนั้น คอนเทนต์จะได้ไม่ซ้ำกัน

เลยมีข้อสงสัยว่าหนังที่ถ่ายแล้วทิ้งช่วงเวลาออกมาขาย มีประโยชน์อะไรครับ
รายได้ก็เข้าบริษัทฯ ช้าลง (ทั้งๆที่กฎหมายให้ทิ้งช่วง 4 เดือนก็แย่แล้ว)

เงินค่าตัวดาราก็คงต้องจ่ายให้น้องๆตั้งแต่ถ่ายเสร็จแล้ว

Ameri Ichinose RBD-291 https://avsubthai.me/632
CLUB-044
iamnumberfour
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2024, 12:11:34 PM »

เบอร์ 1 ของค่ายตัวจริง อิอิ
ปกติส่วนตัวจะชอบนางเอกที่เล่นแบบใจถึงๆหน่อย แต่ไซกะนี่เป็นข้อยกเว้น ฟีลแฟนแบบไซกะคือหาดูยากมากในวงการ phase นี้
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2024, 02:34:26 PM »

Saika นี่ยังไม่มีแนวแบบ 2P 3P หรือ เล่นรวมกะดาราคนอื่นบ้างเลย ใช่มะครับ
4P ก็เคยมาแล้วครับ แต่จบด้วยน้ำตา

เอ๋....รหัสไหนครับ ทำไมผมพลาด รบกวนชี้เป้าหน่อยครับ
dan2514
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2024, 10:52:57 PM »

โครตยากเลยครับ ผมว่าอีกนาน
ขนาดแนวเนื้อเรื่องนี่ แทบจะ 3-4 เดือนถึงจะออกมาเรื่องนึงเลยมั้ง
แล้วยิ่งต้องมาลุ้นให้เป็น ntr อีก
รอนางจัดแบบ โซโกะ แบบทุกแนว ผมก็หวังแบบนี้ครับ เบื่อที่นางเล่นกับดาราชายหน้าเดิม โดยเฉพาะไอ้ตี้กรีดนิ้วนี้ผมไม่ดูเลย กับอ้วนจอมเลีย
Prophet
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2024, 01:15:51 AM »

เลยมีข้อสงสัยว่าหนังที่ถ่ายแล้วทิ้งช่วงเวลาออกมาขาย มีประโยชน์อะไรครับ
รายได้ก็เข้าบริษัทฯ ช้าลง (ทั้งๆที่กฎหมายให้ทิ้งช่วง 4 เดือนก็แย่แล้ว)

เงินค่าตัวดาราก็คงต้องจ่ายให้น้องๆตั้งแต่ถ่ายเสร็จแล้ว

หลักๆก็น่าจะเป็นเพราะกฎหมายนี่แหละครับ 4 เดือนที่ว่าคือนับตั้งแต่ถ่ายทำถึงประกาศวันจำหน่าย ถ้าไม่ทันสัปดาห์ประกาศก็บวกไปอีก ประกาศเสร็จก็บวกไปอีก 1 เดือนกว่าจะได้เห็นงานจริง
Prophet
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2024, 01:21:00 AM »

เอ๋....รหัสไหนครับ ทำไมผมพลาด รบกวนชี้เป้าหน่อยครับ
SSIS-531 ครับผม

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 พิมพ์