มิถุนายน 24, 2024, 08:03:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Tsukino Sakura แนะนำผลงานเด็ดหลังออกจาก FALENO  (อ่าน 25964 ครั้ง)
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 02:23:10 PM »

น้อง Tsukino Sakura เปิดตัวครั้งแรกกับ FALENO เมื่อ 11/06/2020 หลังจากนั้น 6 เดือนน้องก็หมดสัญญากับ FALENO ครับ
หลังจากนั้นน้องก็หันมารับงานอิสระโดยที่จะเลือกไม่สังกัดค่ายใดครับ

สามารถอ่านเรื่องราวเพิ่มเติมของน้องโดยท่านประธานได้ที่
 http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=224023.0

- น้อง Tsukino Sakura เป็นอดีตครูอนุบาลมาก่อนที่จะเข้าวงการ
- อายุ 23 ปี / ส่วนสูง 161 CM.
- หน้าอกทำมาขนาดคัพ C รูปทรงเข้ารูปสวยงาม
- ผิวขาวออร่า น้องสาวกะทิไร้ขน แคมอมชมพู จุกก็อมชมพู
- เวลาที่น้องเสียวสุดๆ น้องจะชอบเม้มปากหรือกัดปาดครับ // ผมแพ้ทางมากครับแบบนี้
- ขอแนะผลงานเด็ดๆ ของน้องโดยเรียงจากเก่ามาใหม่นะครับ
- ด้านล่างคือผลงานปกบางเรื่องในตอนที่ยังอยู่กับ FALENO ครับ

HND-928 หนังออกเมื่อ 25/12/2020 กับการแตกในครั้งแรก // ออกจาก FALENO ก็แตกในเลย
งานภาพเรื่องนี้ถ่ายสวยมากครับ และอารมณ์ที่ได้คือน้องดูดดื่มกับฝ่ายชายได้สุดจริง ฟิวส์แฟนมาเต็มครับเรื่องนี้

300MAAN-613 หนังออกเมื่อ 27/12/2020
กับผลงานมือสมัครเล่นเรื่องที่ 2 ต่อจาก SIRO-4342 ที่มาในตรีมแม่สาวน้อยติ๊กต๊อก

300MIUM-661 หนังออกเมื่อ 3/01/2021
กับผลงานมือสมัครเล่นที่มาในตรีมคอสเพลย์บันนี่สาว

SUPA-564 หนังออกเมื่อ 15/01/2021
มาในตรีมคาชุดนักเรียนครับเรื่องนี้อารณ์ฟิวส์แฟนน้องมาเต็มครับ เพราะพระเอกเป็นคนถ่ายไม่มีตากล้องหรือคนอื่นเลย

435MFC-084 หนังออกเมื่อ 25/02/2021
พระเอกถือกล้องถ่ายอีกหนึ่งเรื่องครับ

345SIMM-618 หนังออกเมื่อ 8/03/2021

MUDR-141 หนังออกเมื่อ 13/03/2021 หัวหน้ากับลูกน้องออกงานต่างจังหวัด เรื่องนี้เด่นในเรื่องของหัวหน้ามีความชอบการเอาคาชุด
แถมหัวหน้ายังเป็นสายชอบน้ำลายเป็นชีวิตจิตใจ เรื่องน้ำลายมาเต็มครับ คาชุดก็ดี งานภาพก็สวย //ผมโดนไป 3 น้ำสุดจริงครับเรื่องนี้

TPPN-186 หนังออกเมื่อ 19/03/2021
ผลงานเรื่องล่าสุดครับ เรื่องนี้เป็นอีกหนึ่งเรื่องที่งานภาพสวยครับ // แค่น้องเม่มปากก็ละลายแล้วครับ

ส่วนผลงานเรื่องอื่นๆของน้องตั้งแต่ต้นจนถึงปัจจุบันสามารถกดเข้ามาดูได้ที่ลิ้งคื์นี้ได้เลยครับ
https://drive.google.com/file/d/1tS3WM8RwSgJbmmykN-gSvkzuhsCRZMLd/view?usp=sharing

ขอฝากทวิตใหม่ของน้องไว้ด้วยนะครับ >> http://twitter.com/sakuratsukino12

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 31, 2021, 02:40:10 PM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 02:48:28 PM »

เสียดายถ้าเรื่องที่มีเนื้อเรื่องไม่เล่นน้ำลายผมคงโหลดมาแน่ๆ แต่พอเป็นสายนี้บอกเลยไม่เอาดีกว่าให้ใครมาเล่น สายนี้ก็ไม่โหลด 5555

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
pong55
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 03:00:36 PM »

เสียดายถ้าเรื่องที่มีเนื้อเรื่องไม่เล่นน้ำลายผมคงโหลดมาแน่ๆ แต่พอเป็นสายนี้บอกเลยไม่เอาดีกว่าให้ใครมาเล่น สายนี้ก็ไม่โหลด 5555

ตอนดูครั้งแรกผมก็ไม่เอาเหมือนกันครับท่าน kingz9 น้ำลายมันเยอะไปดูหน้าน้องก็เหมือนไม่ไหวแล้วแต้จำใจต้องแสดงต่อ แต่ผมไปโดนตรงคาชุดนี้แหละครับท่าน มุมกล้องก็ถ่ายสวยด้วยยิ่งชุดนักเรียนโดนใจคูณสองเลยครับไปๆมาๆวันนั้นจัดเรื่องนี้ทั้งวัน 3 รอบเลยครับ ฮ่าๆๆ เอาตามตรงถ้าเรื่องนี้ไม่มีน้ำลายหรือลดน้ำลายให้น้อยกว่านี้เรื่องนี้จะดูดีมากครับ

gilase
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 03:04:33 PM »

จริงๆน้องคนนี้ผมติดตามมาตั้งแต่เปิดตัวกับ Felano เหมือนกันครับ
เห็นทีแรกรู้สึกว่า น้องมีอะไรที่ดีหลายๆอย่าง หน้าตาจิ้มลิ้ม ผมขาวเนียน นมกำลังดี ร่างบางๆ หอยก็ดูไม่น่าเกลียด
แต่แปลกมากๆเลยที่ผมกลับเก็บเรื่องของน้องไม่กี่เรื่อง ทั้งๆที่หน้าตาควรจะเข้าเกณฑ์สเปกของผมด้วยซ้ำ

พอมาถามตัวเองว่าหลังจากดูน้องแล้วรู้สึกยังไง ในเมื่อได้คะแนนเยอะถึงไม่ค่อยเก็บ
คำตอบคือ น่าจะเป็นความรู้สึกส่วนตัวของผมเอง ที่รู้สึกว่า น้องน่ารักนะ แต่ยังขาดเสน่ห์อะไรบางอย่างไปไม่รู้
แถมเสน่ห์ที่ขาดไปเหมือนจะไปฉุดคะแนนสเปกที่ผมก็คิดว่าดีอีกตะหาก งงตัวเองมากๆครับ 55555
แต่สรุปก็มีเก็บไว้บ้าง ถ้าเรื่องไหนเล่นหนักๆหน่อย และน้องอารมณ์ร่วมเยอะๆจริงๆ ก็จะเก็บครับ
xxredees
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 03:05:19 PM »

ขอบคุณครับ กระทู้คุณภาพ
pong55
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 03:18:25 PM »

จริงๆน้องคนนี้ผมติดตามมาตั้งแต่เปิดตัวกับ Felano เหมือนกันครับ
เห็นทีแรกรู้สึกว่า น้องมีอะไรที่ดีหลายๆอย่าง หน้าตาจิ้มลิ้ม ผมขาวเนียน นมกำลังดี ร่างบางๆ หอยก็ดูไม่น่าเกลียด
แต่แปลกมากๆเลยที่ผมกลับเก็บเรื่องของน้องไม่กี่เรื่อง ทั้งๆที่หน้าตาควรจะเข้าเกณฑ์สเปกของผมด้วยซ้ำ

พอมาถามตัวเองว่าหลังจากดูน้องแล้วรู้สึกยังไง ในเมื่อได้คะแนนเยอะถึงไม่ค่อยเก็บ
คำตอบคือ น่าจะเป็นความรู้สึกส่วนตัวของผมเอง ที่รู้สึกว่า น้องน่ารักนะ แต่ยังขาดเสน่ห์อะไรบางอย่างไปไม่รู้
แถมเสน่ห์ที่ขาดไปเหมือนจะไปฉุดคะแนนสเปกที่ผมก็คิดว่าดีอีกตะหาก งงตัวเองมากๆครับ 55555
แต่สรุปก็มีเก็บไว้บ้าง ถ้าเรื่องไหนเล่นหนักๆหน่อย และน้องอารมณ์ร่วมเยอะๆจริงๆ ก็จะเก็บครับ

ถ้าตามตรงคือน้องแสดงแข็งมากครับท่าน gilase แต่เจ้าตัวพยายามเหมือนจะไม่อายไม่เขินสุดท้ายจึงกลายเป็นการกดดันตัวเองที่อยากทำให้ดีที่สุด แต่ผลลัพธ์ออกมากับไม่สุดสักอย่าง แต่สิ่งที่ทำให้น้องดูมีเสน่ห์มากที่สุดก็ตามที่ท่าน gilase กล่าวไว้ทั้งหมดเลยครับ หน้าตาจิ้มลิ้ม ผมยาว ขาวเนียน นมกำลังดี ร่างบางๆ หอยก็ดูไม่น่าเกลียด ทั้งหมดนี้คือจุดขายเลยครับ แต่อย่างว่าครับท่านหนัง AV จุดที่ขายที่ดีก็คืออารมณ์ร่วม ลีลา ฟิวส์ลิ่ง ซึ่งตรงนี้น้องยังทำได้ไม่ดีจริงๆครับ ถ้าแนะนำผมแนะนำหนังมือสมัครเล่นของน้องเลยครับเพราะน้องน่าจะมีฟิวส์ลิ่งร่วมดีสุด น้องเขินอายน้อยสุด เป็นตัวเป็นตนเยอะสุด ถ้าตอบอะไรผิดไปอย่างไรต้องขออภัยด้วยนะครับท่าน gilase

ขอบคุณครับ กระทู้คุณภาพ

ขอบคุณที่ชื่นชอบน้องครับ ขอบคุณมากๆครับท่าน xxredees

titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 31, 2021, 04:35:53 PM »

พอออกจาก Faleno มาแล้ว ทำให้น่าสนใจขึ้นมาทันทีเลยครับ

ชอบที่ท่านเอาลิสต์รหัสน้องมาลงให้ด้วยจัง เดี่ยวไปไล่ดู

ขอบคุณที่มาแจ้งครับ
pong55
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 01, 2021, 11:49:58 AM »

พอออกจาก Faleno มาแล้ว ทำให้น่าสนใจขึ้นมาทันทีเลยครับ

ชอบที่ท่านเอาลิสต์รหัสน้องมาลงให้ด้วยจัง เดี่ยวไปไล่ดู

ขอบคุณที่มาแจ้งครับ

ขอบคุณเช่นกันครับท่าน titans
พอน้องมาอิสระแล้วถือว่าน่าดูขึ้นเยอะเลยครับท่าน มีให้เลือกหลายแนวดีครับ

Sheeran
SIXXIS
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 01, 2021, 09:18:10 PM »

ชื่นชอบ Tsukino Sakura มากครับยิ่งมีคนทำโพสแนะนำยิ่งชอบนางเข้าไปอีกขอบคุณคับ 

UPDATE NEW LEAK JAV 23/8
lovejoy
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 01, 2021, 09:37:24 PM »

พอน้องออกจากค่ายหลักไปรับอิสระนี่หาตามงานน้องยากเหลือเกิน
ขอบคุณมากครับท่าน pong55 ที่ลิสต์รายการงานของน้องมาให้ตามกัน

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์