มิถุนายน 26, 2024, 05:54:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Hikari Aozora น่ารักจับใจนานอย่างไรก็จะรอ  (อ่าน 133395 ครั้ง)
NongNoeyNaruk
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 12:05:20 AM »

OMG!!!

kajom
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 04:11:15 PM »

ยิ่งใกล้
ยิ่งจะลงแดงสำลักอสุจิตาย

ใครมีขอเหอะ Please
fireman7

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 05:23:32 PM »

ผมรู้สึกว่าหน้าปกคือน่ารักมาก แต่พอดูวีดีโอ ความรู้สึกตื่นเต้นมันหายไป คือไม่ใช่ไม่น่ารักนะครับ
แต่ถ้าถามผมว่า ถ้าคนคนนี้ไม่ได้โปรโมทผ่าน SOD ให้ดูยิ่งใหญ่ แล้วไปโผล่ในพวก 300Mium  ARA LUXU
อะไรพวกนั้น ถามว่าผมจะรู้สึกชอบไหม ...

คำตอบคือ ชอบครับ แต่ไม่ได้ชอบขนาดนั้น คือเหมือน SOD เล่นใหญ่ไปหน่อย
หน้าตาน่ารักไหม น่ารัก แต่พอดูรอยยิ้มหลายๆอย่าง ผมว่ายังขาดเสน่ห์ไปพอสมควรเลย
ยังไงคงต้องรอดูการแสดงและเนื้อตัวอีกทีครับ

ได้ดูแล้วครับ   ระหว่างที่ดูคิดถึงประโยคท่าน gilase ขึ้นมาเรื่อยๆ
คือ เล่นใหญ่ จัดใหญ่มาก   ความยาว วิดีโอ  4 ชั่วโมงได้เลย ไม่ได้เห็นกันบ่อยๆ
ความยาวอย่างกะ รวมฮิต ฉากเด็ดๆ  เล่นไปแล้วสัก 6 รหัสแน่ะ

เริ่มเรื่องมาก็สัมภาษณ์ยาวๆ เกือบ 100  คำถามเลยมั้ง
แล้วก็สร้างไอ้ตัว ตุ๊กตา เพนกวีน หรือ อะไรมาพูดด้วย 
มี Animation มากมาย ทำเป็น MCU ไปได้  ลงทุนจริงๆครับ

เรื่องรูปร่างหน้าตา  ก็ประมาณ  IPX-234 
ซึ่งรหัสนั้นก็ส้รางเรื่องราว  เล่นใหญ่นิดหน่อย เรื่องที่ว่าเป็นลูกคุณหนู

รวมๆก็ดีอะครับ   แต่เล่นใหญ่  จัดใหญ่ เวอร์จริง
leeong99
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 05:24:18 PM »

จัดปายย..สุดๆจิงๆคับ

https://sukebei.nyaa.si/view/2824788

L Lawliet

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 06:16:55 PM »

ผมรู้สึกว่าหน้าปกคือน่ารักมาก แต่พอดูวีดีโอ ความรู้สึกตื่นเต้นมันหายไป คือไม่ใช่ไม่น่ารักนะครับ
แต่ถ้าถามผมว่า ถ้าคนคนนี้ไม่ได้โปรโมทผ่าน SOD ให้ดูยิ่งใหญ่ แล้วไปโผล่ในพวก 300Mium  ARA LUXU
อะไรพวกนั้น ถามว่าผมจะรู้สึกชอบไหม ...

คำตอบคือ ชอบครับ แต่ไม่ได้ชอบขนาดนั้น คือเหมือน SOD เล่นใหญ่ไปหน่อย
หน้าตาน่ารักไหม น่ารัก แต่พอดูรอยยิ้มหลายๆอย่าง ผมว่ายังขาดเสน่ห์ไปพอสมควรเลย
ยังไงคงต้องรอดูการแสดงและเนื้อตัวอีกทีครับ

ได้ดูแล้วครับ   ระหว่างที่ดูคิดถึงประโยคท่าน gilase ขึ้นมาเรื่อยๆ
คือ เล่นใหญ่ จัดใหญ่มาก   ความยาว วิดีโอ  4 ชั่วโมงได้เลย ไม่ได้เห็นกันบ่อยๆ
ความยาวอย่างกะ รวมฮิต ฉากเด็ดๆ  เล่นไปแล้วสัก 6 รหัสแน่ะ

เริ่มเรื่องมาก็สัมภาษณ์ยาวๆ เกือบ 100  คำถามเลยมั้ง
แล้วก็สร้างไอ้ตัว ตุ๊กตา เพนกวีน หรือ อะไรมาพูดด้วย 
มี Animation มากมาย ทำเป็น MCU ไปได้  ลงทุนจริงๆครับ

เรื่องรูปร่างหน้าตา  ก็ประมาณ  IPX-234 
ซึ่งรหัสนั้นก็ส้รางเรื่องราว  เล่นใหญ่นิดหน่อย เรื่องที่ว่าเป็นลูกคุณหนู

รวมๆก็ดีอะครับ   แต่เล่นใหญ่  จัดใหญ่ เวอร์จริง

ท่าน gilase นี่วิเคราะห์ดีนะ 
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

😅

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 06:51:21 PM »

ทำไมผมรู้สึกชินไปแล้วนะ กับการโปรโมตดาราAVแบบนี้
ขนาดเว็บเพจที่เราเล่นอยู่  ท่านเจ้าของเว็บบางทียังเวอร์เลย  น่าจะเป็นที่เข้าใจกันนะ  Grin
tamavcollector
AV Distinctive (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 07:45:32 PM »

ถ้ามีคนตัดเอาไปลบเซนเซอร์คงจะแจ่มมาก
NongNoeyNaruk

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 09:42:10 PM »

ขอตอบเหมือนกัน 2 กระทุ้เลยนะสำหรับผม

นี้คือที่สุดเเล้วโคตรสมกับการรอคอย เนียน หน้าออกกำลังดีไม่เล็กไปไม่ใหญ่ไป(ผมไม่ชอบเเบบใหญ่ๆ)

ผิวขาวสะอาด น่าตาไม่ต้องพูดถึงใจเต้นเเรงเลย

ตอนเเรกบัลลังก์ The Best ของผมคือเจ้าอารินะจัง ตอนนี้ได้เปลี่ยนไปเเล้ววว

Sheeran
SIXXIS

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 09:52:41 PM »

ิเต็มอิ่มเบยคับ  Grin Grin

UPDATE NEW LEAK JAV 23/8
kajeewa
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2019, 10:02:47 PM »

มีไฟล์ขนาดเล็กกว่านี้มั้ยครับ
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 15 พิมพ์