มิถุนายน 26, 2024, 08:41:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: :ทำไม:หนังในเครือเวป Dip-AV ถึงออกช้า กว่าชาวบ้านเยอะครับ  (อ่าน 14816 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 08:18:22 PM »

ขอแนะนำว่าท่านอย่าตั้งกระทู้อวยน้องแกเลยนะครับ

เดี๋ยวน้องแกก็ชิง รีไทร์ไปซะก่อน ยิ่งน่ารักอย่างนี้ด้วย.....

.....เสียดาย

นี่แสดงว่าท่านจำกิตติศัพท์ของผมได้สินะครับ
คนล่าสุดก็ Chika Iro  ตอนนี้เธอหายไปละ   ทั้งๆที่เล่นถี่มากช่วงนึง

ไม่ตั้งก็ได้ครับ คนนี้ผมทำใจยังไม่ได้ถ้าเธอจากไป
ขนาด Yume Kana ลายเซ็นผม  ผมยังไม่เคยตั้งเลยกระทู้อวย
และเธอก็ยังคงเล่นอยู่  เอ๊ะ หรือเป็นเพราะผมไม่ตั้ง 

A PinK
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 09:31:22 PM »

อ้ากกกกกกกซซซซซซซซซซ ท่าน จขกท. แค่ชอบเหรอครับ ตอนนี้ผมกำลังคลั่งน้องเค้าสุดๆเลยครับ เพิ่งมารู้จักได้ไม่นาน แต่ขอบอกว่าน้องเค้าโคตรตรงสเป็กผมมากๆ (เหมือนที่ผมก็ชอบโม มนชนก เหมือนกัน) ดีใจเป็นบ้าที่มีเอวีหน้าเหมือนน้องโม พูดกันตรงๆเลยขนาดดูแค่่ปกนะ น้ำเชื่อมยังเยิ้มปลายเลย ดูพรีวิวคร่าวๆ ก็ล่อเอาอดใจไม่ไหวน้ำท่วมกันไปเลยทีเดียว โอ้ยยยยยยย สองสามวันมานี้ไม่เป็นอันกินอันนอน คิดถึงแต่หน้าน้องเค้า ไม่เคยมีดาราเอวีคนไหนทำให้ผมคลั่งเท่าน้อง Mikako Abe คนนี้เลยครับ

ที่ดูเต็มๆไม่ได้เพราะตอนนี้แม่อยู่บ้าน ได้แต่แอบเปิดเอวีคอลเลกเตอร์และหาโหลดแว้บไปแว้บมาตอนแม่ไปทำอย่างอื่น เปิดดูหนังเต็มๆยังไม่ได้เลย (แอบดูพรีวิวตอนแม่หลับ ซึ่งก็สุ่มเสี่ยงมาก ลับลวงพรางเต็มที่ น้ำท่วมแล้วก็เข้าห้องน้ำไปเนียนๆ) เสียงเธอก็ยังไม่ได้ฟังเลย ผมยังคลั่งขนาดนี้ โอ้ย ขอให้ได้ดูเต็มๆสักทีเมื่อไหร่ ถ้ามั่นใจในท่วงท่าและเสียงครางอย่างเต็มที่แล้วว่าใช่เลย ผมจะประกาศท้ายลายเซ็นให้เป็นอันดับหนึ่งในดวงใจคนใหม่เลยครับ

ยินดีต้อนรับท่านสู่ชมรมของเรา โดยมีผมเป็นประธานแฟนคลับน้องมิคาโกะ และท่านเป็น สมาชิก
ซึ่งดูรูปการตอนนี้มีแค่เรา2คนนะครับทั้งชมรม 
น้องเค้าน่ารักกะลังดีครับ สดใส บ้องแบ๊ว เราก็รอกันนะครับ ใครเจอก่อนก็มาสะกิดเรียกในกระทู้นี้ก็ได้ครับ
หนังออกช้าหน่อย แต่ผมมั่นใจว่า ผมและท่านคงได้ดูแน่นอนครับ  เพระารหัสเก่าๆของน้องเขาก็ออกมาทุกเรื่อง
ตั้งแต่เรื่องdebut ยันเรื่องล่าสุด
รอนานหน่อย อดใจรอทรมานด้วยกันละกัน ฮ่าๆ

ทำไมอ้ะ ขอเป็นประธานคู่ไม่ได้เหรอ ทีนายกรัฐมนตรีบางประเทศยังเคยมีคู่เลย รู้สึกมันไม่เท่าเทียมกันยังไงไม่รู้ ถ้าไม่ให้จริงๆ ขอเป็นรองประธานก็ได้ ในเมื่อมีสองคนไม่ใช่เหรอ อิอิ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 09:55:48 PM »

ทำไมอ้ะ ขอเป็นประธานคู่ไม่ได้เหรอ ทีนายกรัฐมนตรีบางประเทศยังเคยมีคู่เลย รู้สึกมันไม่เท่าเทียมกันยังไงไม่รู้ ถ้าไม่ให้จริงๆ ขอเป็นรองประธานก็ได้ ในเมื่อมีสองคนไม่ใช่เหรอ อิอิ

เป็นรองละกันนะครับ

A PinK
Phyz
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 03:31:34 PM »

ตอนนี้มีแค่ 080 084 107 กะลังหาโหลดที่เหลือ หายากหาเย็น  Embarrassed

บัน ชาวไร่
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 10:01:52 PM »

ดูพรีวิวไปกันก่อนละกันนะ เรื่องล่าสุด ZEX-119 พรีวิวมาแล้วครับ http://www.dip-av.jp/search.php?word=%E3%81%82%E3%81%B9%E3%81%BF%E3%81%8B%E3%81%93

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 12:23:48 AM »

ดูพรีวิวไปกันก่อนละกันนะ เรื่องล่าสุด ZEX-119 พรีวิวมาแล้วครับ http://www.dip-av.jp/search.php?word=%E3%81%82%E3%81%B9%E3%81%BF%E3%81%8B%E3%81%93

Thanks หลายๆ
แต่ผมจะเตือนท่านนิดนึง  รูปลายเซ็นท่าน ยาวไปนะครับ  ลองดูกฎระเบียบ เห็นเค้ามีกำหนดนะว่าขนาดไม่ควรเกินเท่าไหร่
ดูของผมนี่ ความสูงเหมือนจะเกินมีนี๊ดดนึงด้วยเหมือนกันครับ แต่แค่นิดเดียว 

A PinK
บัน ชาวไร่
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 09:16:40 PM »

Thanks หลายๆ
แต่ผมจะเตือนท่านนิดนึง  รูปลายเซ็นท่าน ยาวไปนะครับ  ลองดูกฎระเบียบ เห็นเค้ามีกำหนดนะว่าขนาดไม่ควรเกินเท่าไหร่
ดูของผมนี่ ความสูงเหมือนจะเกินมีนี๊ดดนึงด้วยเหมือนกันครับ แต่แค่นิดเดียว 

จริงด้วยแฮะ ทำไงดีอ่า ผมใช้ photoscape ทำโดยวิธีใส่กรอบสำเร็จรูปเอา มันก็มีสูงๆแบบนี้หมดเลย จะเอาให้มันเป็นแนวนอนหมดแต่ครบทั้ง 5 นาง น่าจะแก้ปัญหาได้ แต่จะทำไงดีอ้ะครับ

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 01:51:43 AM »

จริงด้วยแฮะ ทำไงดีอ่า ผมใช้ photoscape ทำโดยวิธีใส่กรอบสำเร็จรูปเอา มันก็มีสูงๆแบบนี้หมดเลย จะเอาให้มันเป็นแนวนอนหมดแต่ครบทั้ง 5 นาง น่าจะแก้ปัญหาได้ แต่จะทำไงดีอ้ะครับ

ผมไม่บังอาจแนะนำนะครับ สิทธิ์ส่วนบุคคลของท่าน แต่ถ้าผมเป็นท่าน ผมก็คงค่อยๆตัดรูปหน้ามาเรียงในโปรงแกรม เช่น paint หรืออะไรก็แล้วแต่ คือผมก็ไม่เก่งมาก  คือ ตัดรูปหน้ากรอปแต่ละนาง มาเรียงเป็นแนวยาว เท่านี้ก็จะไม่สูงเกินครับ

แต่ดูอย่างผม ผมยังตัดปัญหาโดยการใช้รูปคนเดียวไปเลยจบ จริงๆผมก็อยากจัดเป็นเซต6-7คนที่ชอบๆครับ
แต่ในเมื่อทำไมได้  ไม่สะดวกทำด้วยแหละ  ผมก็เอาเท่าที่ได้ครับ

A PinK
บัน ชาวไร่
*

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 04:34:41 PM »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ พอดีเจอวิธีปรับย่อใน photoscape แล้ว เดี๋ยวจะลองทำดูครับ

(เพิ่มเติม) ทำได้แล้วครับ เกินมานิดนึงเหมือนกัน คิดว่าไม่น่าเกลียดเกินไปนะครับ ถ้าเล็กกว่านี้รูปจะไม่สวยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2012, 03:27:22 PM โดย Ilikecensored » บันทึกการเข้า

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 08:04:45 PM »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ พอดีเจอวิธีปรับย่อใน photoscape แล้ว เดี๋ยวจะลองทำดูครับ

(เพิ่มเติม) ทำได้แล้วครับ เกินมานิดนึงเหมือนกัน คิดว่าไม่น่าเกลียดเกินไปนะครับ ถ้าเล็กกว่านี้รูปจะไม่สวยครับ

A PinK
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์