มิถุนายน 26, 2024, 08:16:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: :ทำไม:หนังในเครือเวป Dip-AV ถึงออกช้า กว่าชาวบ้านเยอะครับ  (อ่าน 14814 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 01:13:14 PM »

สวัสดีครับเพื่อนๆ
ส่วนตัวนั้นผมสนใจหนังของค่ายย่อยของเวปนี้ คือ MAX JR ซึ่งผมนั้นเกิดความสงสัยจากการเฝ้าสังเกตมาแบบคร่าวๆราวๆ1เดือน
หนังรหัส ZEX ของค่าย MAX JR เช่น เรื่องนี้
http://www.dip-av.jp/detail.php?hinban=ZEX-107
ในเวปบอกไว้ว่า ออกเมื่อ20ตุลา ท่านเชื่อไหม เวปบิทต่างๆทั้งไทยเทศพึ่งเอามาลงช่วย10พฤศจิกาได้
แล้วทีนี้ เรื่องนี้ที่ผมได้รอคอยอย่างใจจดจ่อ
http://www.dip-av.jp/detail.php?hinban=ZEX-113
มันกำหนดออก 20 พฤศจิ ... วันนี้ปาเข้าไป27แล้ว ผมยังหาโหลดไมได้เลย ปกติ ผมจับทางหนังเอวีในเวปบิทได้ว่า
บิทจะมีทยอยมาให้โหลด ก่อนล่วงหน้าหนังออก ราวๆตั้งแต่2-7วัน ในแต่ละเรื่อง
แต่ของค่ายนี้นี่ delay กันร่วมเป็นเดือนเชียวหรือ

ไม่ใช่อะไร ผมกะลังชอบน้อง Mikako Abe มากๆๆ น้องโมของผม 
และอันนี้คือเรื่องใหม่ของเธอที่จะออกเดือนธันวา
http://www.dip-av.jp/detail.php?hinban=ZEX-119
เด็ดสะระตี่มาก ยิ่งออกยิ่งเด็ด หนูคนนี้ น่ารักมากมาย

ปล. เอาไว้โหลดเรื่องล่าสุดได้ก่อน ผมมีแพลนว่าจะตั้งกระทู้อวยเธอซักหน่อย 

ตกลงท่านใดพอชี้แนะได้ไหมครับ ว่าหนังค่ายนี้ ปกติช้าแบบนี้ หรือ มาแหล่งไหนก่อน?
ผมเข้าหาทั้ง akiba และ Javjunkies และบิทไทยชั้นนำ .... ไม่มีโผล่เลยของเดือนนี้ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2012, 01:16:16 PM โดย กัปตันซึบาสะ » บันทึกการเข้า

A PinK
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 03:06:29 PM »

ใช่ครับ ZEX-107 เพิ่งได้ตอนเดือนพฤศจิกายนจริงๆด้วย ส่วนเรื่องใหม่ก็ยังไม่ได้

คงต้องรอผู้รู้มาช่วยหน่อย
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 03:20:16 PM »

ถ้าซื้อหนังมาอัพเอาเงิน จะซื้อหนังที่คนโหลดเยอะๆ ปอปๆ หรือหนังเฉพาะกลุ่มดีล่ะ
อีกหน่อยมันป็อบ ขี้คร้านมันจะออกพร้อมของจริง มันอัพเเล้วได้กำไรมาก มันก็หาซื้อมาอัพไวๆ  ธุรกิจมันก็มีเเค่นี้เเหละ 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 03:21:57 PM »

สมมุตมีเงินสัก 10000 ผมก็ไปซื้อไอเดียปอกริโอมาอัพขายก่อนสัก 4-5 เรื่อง เเล้วเหลือเงินค่อยเอามาดอนน่าเผื่อพวกชอบของเเปลกสักเรื่องสองเรื่อง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 03:37:24 PM »

ถ้าซื้อหนังมาอัพเอาเงิน จะซื้อหนังที่คนโหลดเยอะๆ ปอปๆ หรือหนังเฉพาะกลุ่มดีล่ะ
อีกหน่อยมันป็อบ ขี้คร้านมันจะออกพร้อมของจริง มันอัพเเล้วได้กำไรมาก มันก็หาซื้อมาอัพไวๆ  ธุรกิจมันก็มีเเค่นี้เเหละ 

แสดงว่าท่านมองว่าหนังของค่ายนี้มันยังไม่ป๊อปเหรอครับ 

http://max.dip-av.jp/

เพื่อนๆว่าไงครับ ผมว่ามันก็โอเคอยู่นา  สวยๆเยอะๆ  เด็กๆก็เยอะ

A PinK
Phyz
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 01:11:34 PM »

สงสัยผมกับ จขกท. คงแนวเดียวกัน ตามมาตั้งแต่เดบิวเลย  Grin

80 84 92 101 107 113 119 ขาดเหลือตอนไหนมั้งเอ่ยย ~~~~~

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 03:22:16 AM »

สงสัยผมกับ จขกท. คงแนวเดียวกัน ตามมาตั้งแต่เดบิวเลย  Grin

80 84 92 101 107 113 119 ขาดเหลือตอนไหนมั้งเอ่ยย ~~~~~

ขาดเยอะเลยท่าน
ผมพึ่งมาตาม เพราะติดใจหนู Makiko Abe คนเดียวเลยครับ  ฮ่าๆๆ แต่ผมว่าเวปนี้เรื่องอื่นผมก็เคยโหลด
แต่ไม่ได้จำชื่อดารา  ตอนนี้ผมตามหาโหลดย้อนหลังของหนูAbe ครับ

รอเรื่องใหม่นี่แหละ ไม่มาซักที  Cry

A PinK
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 05:11:21 PM »

อ้ากกกกกกกซซซซซซซซซซ ท่าน จขกท. แค่ชอบเหรอครับ ตอนนี้ผมกำลังคลั่งน้องเค้าสุดๆเลยครับ เพิ่งมารู้จักได้ไม่นาน แต่ขอบอกว่าน้องเค้าโคตรตรงสเป็กผมมากๆ (เหมือนที่ผมก็ชอบโม มนชนก เหมือนกัน) ดีใจเป็นบ้าที่มีเอวีหน้าเหมือนน้องโม พูดกันตรงๆเลยขนาดดูแค่่ปกนะ น้ำเชื่อมยังเยิ้มปลายเลย ดูพรีวิวคร่าวๆ ก็ล่อเอาอดใจไม่ไหวน้ำท่วมกันไปเลยทีเดียว โอ้ยยยยยยย สองสามวันมานี้ไม่เป็นอันกินอันนอน คิดถึงแต่หน้าน้องเค้า ไม่เคยมีดาราเอวีคนไหนทำให้ผมคลั่งเท่าน้อง Mikako Abe คนนี้เลยครับ

ที่ดูเต็มๆไม่ได้เพราะตอนนี้แม่อยู่บ้าน ได้แต่แอบเปิดเอวีคอลเลกเตอร์และหาโหลดแว้บไปแว้บมาตอนแม่ไปทำอย่างอื่น เปิดดูหนังเต็มๆยังไม่ได้เลย (แอบดูพรีวิวตอนแม่หลับ ซึ่งก็สุ่มเสี่ยงมาก ลับลวงพรางเต็มที่ น้ำท่วมแล้วก็เข้าห้องน้ำไปเนียนๆ) เสียงเธอก็ยังไม่ได้ฟังเลย ผมยังคลั่งขนาดนี้ โอ้ย ขอให้ได้ดูเต็มๆสักทีเมื่อไหร่ ถ้ามั่นใจในท่วงท่าและเสียงครางอย่างเต็มที่แล้วว่าใช่เลย ผมจะประกาศท้ายลายเซ็นให้เป็นอันดับหนึ่งในดวงใจคนใหม่เลยครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 06:31:01 PM »

อ้ากกกกกกกซซซซซซซซซซ ท่าน จขกท. แค่ชอบเหรอครับ ตอนนี้ผมกำลังคลั่งน้องเค้าสุดๆเลยครับ เพิ่งมารู้จักได้ไม่นาน แต่ขอบอกว่าน้องเค้าโคตรตรงสเป็กผมมากๆ (เหมือนที่ผมก็ชอบโม มนชนก เหมือนกัน) ดีใจเป็นบ้าที่มีเอวีหน้าเหมือนน้องโม พูดกันตรงๆเลยขนาดดูแค่่ปกนะ น้ำเชื่อมยังเยิ้มปลายเลย ดูพรีวิวคร่าวๆ ก็ล่อเอาอดใจไม่ไหวน้ำท่วมกันไปเลยทีเดียว โอ้ยยยยยยย สองสามวันมานี้ไม่เป็นอันกินอันนอน คิดถึงแต่หน้าน้องเค้า ไม่เคยมีดาราเอวีคนไหนทำให้ผมคลั่งเท่าน้อง Mikako Abe คนนี้เลยครับ

ที่ดูเต็มๆไม่ได้เพราะตอนนี้แม่อยู่บ้าน ได้แต่แอบเปิดเอวีคอลเลกเตอร์และหาโหลดแว้บไปแว้บมาตอนแม่ไปทำอย่างอื่น เปิดดูหนังเต็มๆยังไม่ได้เลย (แอบดูพรีวิวตอนแม่หลับ ซึ่งก็สุ่มเสี่ยงมาก ลับลวงพรางเต็มที่ น้ำท่วมแล้วก็เข้าห้องน้ำไปเนียนๆ) เสียงเธอก็ยังไม่ได้ฟังเลย ผมยังคลั่งขนาดนี้ โอ้ย ขอให้ได้ดูเต็มๆสักทีเมื่อไหร่ ถ้ามั่นใจในท่วงท่าและเสียงครางอย่างเต็มที่แล้วว่าใช่เลย ผมจะประกาศท้ายลายเซ็นให้เป็นอันดับหนึ่งในดวงใจคนใหม่เลยครับ

ยินดีต้อนรับท่านสู่ชมรมของเรา โดยมีผมเป็นประธานแฟนคลับน้องมิคาโกะ และท่านเป็น สมาชิก
ซึ่งดูรูปการตอนนี้มีแค่เรา2คนนะครับทั้งชมรม 
น้องเค้าน่ารักกะลังดีครับ สดใส บ้องแบ๊ว เราก็รอกันนะครับ ใครเจอก่อนก็มาสะกิดเรียกในกระทู้นี้ก็ได้ครับ
หนังออกช้าหน่อย แต่ผมมั่นใจว่า ผมและท่านคงได้ดูแน่นอนครับ  เพระารหัสเก่าๆของน้องเขาก็ออกมาทุกเรื่อง
ตั้งแต่เรื่องdebut ยันเรื่องล่าสุด
รอนานหน่อย อดใจรอทรมานด้วยกันละกัน ฮ่าๆ

A PinK
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2012, 08:08:31 PM »

ขอแนะนำว่าท่านอย่าตั้งกระทู้อวยน้องแกเลยนะครับ

เดี๋ยวน้องแกก็ชิง รีไทร์ไปซะก่อน ยิ่งน่ารักอย่างนี้ด้วย.....

.....เสียดาย
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์